PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับ เกม กล่อง มือ 2 ครับ

Wayne Rooney
21st August 2013, 20:50
คือมีคนขาย เกม bf3 + bf3 พรีเมี่ยม *มือ 2 อะครับ แบบกล่องนะ คืออยากถามว่า
:ask เกมกล่องแบบนี้มันจะมี คีย์ ที่ใช้ใน orgin แล้ว คีย์นั้น เจ้าของเก่าเขาเคยเปิดใช้ไปแล้ว ผมสามารถนำ คีย์ นั้นมาใช้กับ orgin ผมได้เลย หรือ ไม่ครับ หรือผมต้องเอาหรัส orgin เขามาด้วยเพราะ เขาเคยใช้คีย์เกม กับ หรัส orgin ของเขาแล้ว
ขอบคุณครับ.

Xteam
21st August 2013, 20:54
:answer ต้องเอารหัส origin เขามาด้วยเพราะ เขาเคยใช้คีย์เกม กับ รหัส origin ของเขาแล้ว .

armakusarecord
21st August 2013, 21:58
เกมกล่องมือ 2 มีดีแค่มีกล่องสวย กับ แผ่นไว้ Install ไม่ต้องเสียเวลาโหลด

rachchagar
22nd August 2013, 22:21
เกมกล่องมือ 2 มีดีแค่มีกล่องสวย กับ แผ่นไว้ Install ไม่ต้องเสียเวลาโหลด

สำหรับผมมันมีคุณค่าทางจิตใจด้วยนะ :rofl แผ่น RA2 หลายสิบปียังเก็บกล่องไว้อยู่เลย