PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนช่วยดูทีครับจะเครียดตายอยู่แล้ว T_T

part321
22nd August 2013, 10:44
คือผมกำลังจะเอาข้อมูล IPHONE ลงเครื่องโน๊ต แต่มันขึ้นว่าให้กู้ข้อมูลแล้วผมไปกดมัน หลังจากนั้นมันก็กู้เอาข้อมูลเครื่องพี่ผมไปทับข้อมูลเพื่อนผม แล้วเครื่องไอโฟนเพื่อนผมไม่ได้ Backup ข้อมูลอะไรไว้เลย ลองโทรไปถามที่ศูนย์ TURE แล้วเขาก็บอกว่าแก้ไม่ได้ เพื่อนผมร้องไห้ ผมเครียดจะแย่อยู่แล้วรบกวน ใครมีวิธีแก้ยังไงข้อร้องรบกวนช่วยบอกทีครับ ขอบคุณจากใจจริงๆ