PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วย ที ครับ เกมAssassinsCreed3 ขอ ด่วน เลย

lnwbussa02
24th August 2013, 15:29
คือ ผม ลบ เกม แล้ว ลง ใหม่ พอ แครก เสร็จ เข้า เล่น มัน กลับ จอ ดำ แล้ว ค้าง ยุ แบบ นั้น เลย อะ ครับ ช่วย ที ครับ

ขอโทดกับการพิมและใช้ภาษาของผม ด้วยนะครับจะแก้ไข ครับผม

lnwbussa02
25th August 2013, 13:46
ผม ทำได้ แล้ว ครับ ยัง ไง ก็ ขอ ขอบ คุณ เพิล ๆ นะ ครับ ที่ ไม่ ได้ ช่วย หรือ ให้ กำลัง ใจ อะไร ผม เลย ขอบ คุณ จิงๆ ครับ แล้ว จะ จำ ไว

Kengi
25th August 2013, 13:59
ผม ต้อง ขอ โทษ ด้วย จริง ๆ ครับ ที่ ผม ไม่ ได้ มา ตอบ หรือ มา ช่วย คุณ เลย เพราะ เมื่อ วาน นี้ ผม ไป กิน สเต็ก มา ครับ ขอ โทษ จริง ๆ ครับ

satornarm
25th August 2013, 14:17
จะไม่ช่วยก็เพราะไอ้การพิมพ์ กับภาษา ที่ดูแล้วมันเคือง ๆ ตา เกา Foot ของคุณนี่ลาะครับ

lnwbussa02
25th August 2013, 18:14
จะไม่ช่วยก็เพราะไอ้การพิมพ์ กับภาษา ที่ดูแล้วมันเคือง ๆ ตา เกา Foot ของคุณนี่ลาะครับ

ก็ไม่เห็น มีใใครเข้ามาตอบผมนิครับสุดท้ายผมก็แก้เอง แล้วไอการที่ผมพิมพพ์ กับภาษาที่ผม ใช้ ผมก็ ขอโทดด้วย ครับผมเพราะมันติดเป้นสันดาน ไปแล้ว ขอโทดด้วยจิงๆ