PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ชอบรุ่นน้องคนนึงครับ :)

petiiz
24th August 2013, 22:00
คือ ผมอยู่ปี 2 ฮะ เป็นเด็กกิจกรรมมาก ๆ เข้าทุกกิจกรรม แล้วผมก็จะเจอน้อง ปี 1 คนนี้เข้ากิจกรรมตลอด ก้เลยถูกใจ ก้เริ่ม ๆ คุยกันได้ สักพักนึงละฮะ
แต่ผมยังไม่มั่นใจในการกระทำของน้องเลยว่าน้องเขามีใจหรือเปล่า ? ในเฟสก็เห็นมีเพ้อถึงคนที่เขาชอบบ้าง .. แต่ไม่รู้ว่าคือผมรึเปล่า ผมควรจะบอกชอบหรือยังไงดีหว่า .. มันก้นานแล้วที่คุยกัน ห้ะ ๆ

ปล. ไม่ใช่แฟนคนแรกฮะ แต่น้องเขาเหมือนเด็ก เลยไม่มั่นใจ ;) ลองถามดูครับ :confused:

lyzentiiz
24th August 2013, 22:06
เป็นผมๆก็บอกตรงๆเลยว่าชอบอยู่ ผลจะเป็นยังไงก็ช่างแต่ก็ยังดีกว่าเราไม่ได้บอก