PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Lan Rise of Nations Gold ไม่ได้ ช่วยทีครับ

thebookvip
24th August 2013, 22:54
ผมจะเจอกับน้อง คอม2เครื่องเสียบสายแลนแล้วเกมปกติอย่างพวกวอคราฟ ก้แรนได้ปกติ แต่พอมาเกมนี้ ไม่เห็นห้องอ่ะครับ ผมก้เลยลองแลนผ่านgamespy ก้ยังไม่เห็นห้องเหมือนเดิมครับ ไปถามคนในนั้นก้เห็นเขาคุยเล่นกันแต่ไม่ยักจะบอกผมเลย ใครพอรู็บ้างครับ ช่วยทีครับ หรือว่ามีวิธีแลนแบบไหนแนะนำทีครับ :victory

ของผมเข้าเกมไปโหมด Multiplayer>>Local Area Network or Direct Internet นี่อ่ะครับไม่เห็นห้องกัน