PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากเม้าท์มอย เพิ่งได้เล่น Saint Row IV

BlackSwan
25th August 2013, 14:06
คือว่าผมเพิ่งซื้อเกมส์ Saint Row IV (บัตรเครติดเพิ่งใช้ได้ ไม่งั้นสอยไปนานละ =*=) มาเมื่อวาน แล้วออนไลน์เล่นกับเพื่อนผ่าน Steam รู้สึกว่าภาคนี้มันบ้าขึ้นกว่าเดิมมาก เล่นไปฮาไป ฮ่าๆๆ ใครยังไม่เล่นแนะนำให้ลอง ผมว่ามันคลายเครียดให้ผมได้ดีในระดับนึงเลยนะ, ไม่มีอะไรหรอกครับ อยากเม้าท์เฉยๆ กำลังเห่อเกมส์ไหม่ แต่ก่อนไป ผมมีคำถามครับ มันออนไลน์ได้สูงสุดกี่คนอ่ะครับ พอดีตอนนี้ผมออนไลน์กับเพื่อนแค่สองคน อยากออนไลน์ซักสี่คนจะได้ป่าว ขอบคุณล่วงหน้าครับ :)

blackrockgamer
25th August 2013, 14:11
มันได้แค่ 2ครับ ผม

BlackSwan
25th August 2013, 15:26
ขอบคุณมากครับ
มันได้แค่ 2ครับ ผม