PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอนจีบผู้หญิงหน่อยครับ

starwars001
25th August 2013, 23:20
ผู้หญิงหรือผู้ชายสอนก็ได้ครับ

jinzo
25th August 2013, 23:34
เอาขนมไปล่อครับ เคยทำแล้ว

sirisuk008
25th August 2013, 23:36
เงินครับ 55555+

ล้อเล่นนะจ๊ะ รอผู้เชียวชาญมาตอบ

mxckzx
25th August 2013, 23:36
ชาย : ดีจ่ะ
หญิง : จ้า
ชาย : ทำไรอยุหรอ
หญิง : กินข้าวอะ
ชาย : กินด้วยสิ
หญิง : เอาจิงอะ
ชาย : จิงสิ
กินที่ไหนอะ
หญิง : บ้าน
ชาย : เด่วไปหา
หญิง : นายรุ้หรอบ้านเราอยุไหน
ชาย : นั่นสิ อยุไหนอะ 5555
หญิง : ไม่บอก
ชาย : ใจร้ายอะ เค้าหิวนะ
หญิง : สมน้ำหน้า
ชาย : โห กินไรอะ
หญิง : มาม่า
ชาย : รสต้มยำปะ
หญิง : มั้ง
ชาย : ว่างๆไปกินข้าวด้วยกันปะ
หญิง : ที่ไหนอะ
ชาย : เซเว่น เด่วเลี้ยง ไวไว
หญิง : บ้า
ชาย : เธออยากกินอะไรอะ
หญิง : เสต็กแกะจานละ พันห้า
ชาย : เปลี่ยนเป็น ข้าวหมูแดงได้ปะ อร่อยนะ
หญิง : ก้ได้
ชาย : แค่นี้ก่อนนะไว้คุยกันวันหลัง
หญิง : อื้ม

หลังจากนั้น 4-5 ชั่วโมงค่อยโทรไปอิก

หญิง : นึกว่าจะโทรมาพุ่งนี้ซะอิก
ชาย : พอดีใจมันเรียกหาอะ
หญิง : แหวะ
ชาย : แป๊กเลย 55
เสานี้ว่างปะ
หญิง : ว่างทำไมอะ
ชาย : ไปกินข้าวกัน
หญิง : กินไหนอะ
ชาย : ตลาดน้ำบรรยากาสกำลังดี
งวดนี้เฮียเลี้ยงเอง 55
หญิง : 55 จิงนะ
ชาย : จิงๆ ตกลงวันเสา เคน้ะ
หญิง : โอเค้
ชาย : บ้านอยุไหนอะเด่วไปรับ
หญิง : 25/689 บลาๆ
ชาย : งั้นเราไปรับที่บ้านบ่ายโมง
แต่งตัวให้สวยๆนะจ้ะ
หญิง : จ้า
ชาย : แค่นี้นะ พักผ่อนให้มากๆล่ะ
ไว้เจอกันนะ บาย
หญิง : บายจ่ะ

ส่วนใหญ่ผมก้เจอประมาณนี้อะ 555 แล้วแต่สถานการ กับนิสัยของ สตรี ครับ
ขอให้โชคดี
Credit:acp norm (haul@hotmail.com) @Dek-D
ปล.ผมขอเสริมสำหรับที่เพิ่งจีบแรก ๆ นะคับ ด้านบนนี้ก็เป็นวิธี การคุยให้ดูสนุก ไม่น่าเบื่อกับอีกฝ่ายคับ แรก ๆ เราต้องทำความรู้จักกับเธอคับ อย่าคุยมาก จนน่าเบื่อ เกินไป เพราะแรก ๆ เรายังไม่รู้จักกันดีพอจนทำให้อีกฝ่ายรำคาญ ไปเลย ถ้าจะจีบต้องรู้จักตัวจิงและลอง@ เฟส ไปก่อนนะคับ อย่าขอเบอร์ โอกาศได้น้อยมากถ้าหน้าตา ไม่ถูกสเปคเธอ และถ้าคุยกัน 2 เดือนกว่าๆและคุยกันได้ มีเบอร์เธอคุยได้ เธอไม่เงียบหนี อย่าได้ใจไปนะคับ รีบใจร้อน ไปขอคบเธอนะคับ เดวจะเป็นแบบ ผม ถ้าอยากได้คนที่เราต้องคบกันไป นาน ๆ อย่าง น้อยต้องสนิทกับเธอ อย่างน้อย 4-6 เดือน(อย่างน้อย 4 เดือนละกัน) และลองถามใจเธอดู ว่าเธอพร้อมไหมที่จะคบกับเรา ประสบการณ์ผม เชิง ๆ นี้คับ (ขี้เกียจพิมมากละ ง่วง)

[Really~Nuts]
25th August 2013, 23:38
จีบผู้ชายไม่ยากครับ แค่มองตากันก็พอ ถ้าอีกฝ่ายตอบสนองเราก็จูงมือกันเข้าห้องเลยครับ

markboon2
25th August 2013, 23:46
;2277472']จีบผู้ชายไม่ยากครับ แค่มองตากันก็พอ ถ้าอีกฝ่ายตอบสนองเราก็จูงมือกันเข้าห้องเลยครับ

อะไรจะขนาดนั้น 5555+ :o

Champ 5555+
25th August 2013, 23:58
จีบผู้หญิงไม่ยากครับ แค่ถามเธอว่าปวดเมื่อยไหม ถ้าอีกฝ่ายบอกปวดเมื่อย เราก็นวดให้ (เสร็จเราแน่ 555555555555+ :o )

familytar1
26th August 2013, 10:17
เดินเข้าไป เธอๆ ขอซั่มทีดิื(5555)ล้อเล่นจ้า

babakatari
26th August 2013, 10:20
วางแผนให้เพื่อนไปฉุด แล้วเราไปช่วย :declare

wergill
26th August 2013, 20:19
ชวนเขาคุยครับ แต่อย่าไร้สาระนะ พูดเรื่องที่ดูตลกๆ ก็ได้ครับ คลายเครียด :rofl

Pop_PeR
27th August 2013, 21:09
เอาขนมไปล่อครับ เคยทำแล้ว

จะบ้าหรอ ผู้หญิงนะไม่ใช่เด็ก จะจีบต้องเอาขนมไปล่อ
สมััยนี้
** ต้องเอา บัตรเครดิตไปล่อครับ รับรอง มาเป็นฝูงง งง ~!! <ล้อเล่นนะ ครับ = =>

_____ ชวนคุยธรรมดา มั้ง หยอกมุกนิดหน่อย ถ้าเธอชอบเรา

ต่อให้เราทำไปเเค่ 1 เราก็ได้กลับมาเต็ม 100
ถ้าเธอไม่ได้ชอบเรา ต่อให้เราทุ่มไปซํก 100 เราก็เหมือนทำไปเเค่ 1

jinzo
27th August 2013, 23:39
จะบ้าหรอ ผู้หญิงนะไม่ใช่เด็ก จะจีบต้องเอาขนมไปล่อ
สมััยนี้
** ต้องเอา บัตรเครดิตไปล่อครับ รับรอง มาเป็นฝูงง งง ~!! <ล้อเล่นนะ ครับ = =>

_____ ชวนคุยธรรมดา มั้ง หยอกมุกนิดหน่อย ถ้าเธอชอบเรา

ต่อให้เราทำไปเเค่ 1 เราก็ได้กลับมาเต็ม 100
ถ้าเธอไม่ได้ชอบเรา ต่อให้เราทุ่มไปซํก 100 เราก็เหมือนทำไปเเค่ 1

ได้ผลจริงๆนะครับ ผมซื้อขนมไปให้ มันแทบจะวิ่งกระโดดกอดผมอ่ะ แล้วไม่นานก็เป็นแฟนกันนนน :blush