PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ว่าด้วยเรื่อง ผู้เล่นเกม warface เซิฟ Europe

satta
26th August 2013, 19:22
ก็ไม่มีอะไรมากครับแค่ระบายนิดหน่อย
เนื่องจากเซิฟเกมกำลังเปิดวันที่ 21 เดือนนี้เอง พอดีผมมี ID อยู่ก็เลยเข้าไปเล่น ผมก็ไม่ได้เก่งอะไรหนักหนาเพียงแต่ผมชอบเล่นปืน sniper svd มันเปนปืนที่ยิงไม่ค่อยส่ายเท่าไหร่จึงยิงต่อเนื่องได้ กำคับถูกหามาผมเปนผวก แฮ๊กเกม ยิงได้เยอะ ตามระเบียบคับ โดนโหวตออกตลอด55555++
ยิ่งเปนโหมด co-op พอจะผ่านภาระกิจโดนแตะออกตลอด แต่ดีหน่อยมี clan เล่นภาระกิจกับclan ค่อยอยู่ยาวหน่อย 555+++ หลังๆต้องยิงบาง วิ่งไปให้เค้ายิงบ้าง จะได้อยู่จบเกม......