PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Splinter Cell Blacklist ด่านสุดท้ายไม่ผ่านคับ

96hp
27th August 2013, 21:39
ด่านที่ต้องสู้กับตัวร้ายที่สนามบินอะครับ พอเรายิงหัวใจมันแล้วมันจะวิ่งหนี แล้วเราก็เดินไปที่เครื่องบิน แล้วมันก็โผล่ แวีบมากระโดดเกาะหลังเรา มันมีให้เรากด E ผมกดแล้วก็โดนแทงตายทุกที อยากทราบวิธีกดหน่อยครับ ว่ากดครั้งเดียว กดให้ทันที่ขึ้น หรือกดค้าง หรือกดย้ำๆ ครับ ช่วยหน่อยนะครับ

watcharaphon00789
27th August 2013, 21:53
ตอนที่มีคำว่า grab ให้กดที e ทีนึงต้องดูจังหวะด้วยครับ แล้วพอขึ้น mash กด e ย้ำๆ