PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเรื่องประกัน VGA มีของบริษัทอะไรบ้าง

Sorry_Sorry
15th September 2011, 17:05
ตามหัวข้อเลยครับ อยากรู้ว่าประกัน VGA มันมีของบริษัทอะไรบ้าง

แล้วประกันของเจ้าไหนดีๆที่เทพๆบ้างครับแบบประวัติเสียๆไม่ค่อยมี

แล้วส่วนมากที่นิยมประกันของอะไรกันบ้าง

แล้วที่ไม่ค่อยได้รับความนิยมมีของอะไรกันบ้าง

Xgenza
15th September 2011, 18:30
มีข้อดีและข้อเสียทุกบริษัทครับ

ผมซื้อไม่ค่อยเกี่ยงบริษัทครับ เคลมได้ก้โอเคหล่ะ

เท่าที่รู้มีอยู่ประมาณนี้

DCOM /com7 / Scanner/ arc / microware /

ส่วนมากจะเห็น dcom/com7 เยอะครับ

Sorry_Sorry
15th September 2011, 19:40
อ่อ ขอบคุณครับ