PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รวมตัวคนเล่นเกม Gta iv [แท้] on Steam เข้ามารายงานตัว

Kkdig1
10th July 2011, 10:06
รวมตัวคนเล่นเกม Gta iv [แท้] on Steam (ไม่ใช้ non Steam นะ)

ผมชื่อ :: ซัน

ชื่อ id ใน Steam :: sunlovestick

มารายงานตัวแล้วครับ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ปล.ท่าผมตั้งหมวดต้องขออภัยด้วยนะครับแล้วแอดมินช่วยย้ายท่าผิดมวดเพราะผมเป็นเด็กใหม่ :o

boysakoa
10th July 2011, 14:34
เล่นอยู่เหมือนกัน

ID สตีม BoYzZ แอดมาเน้อ

Hackernso
10th July 2011, 17:12
เล่นนานเเล้วครับ กำลังโหลดใหม่ เเจมด้วยครับ ชื่อ Hackernso <ชื่อใน steam

ถ้าจะเล่นก็ เข้า TS มาคุยกันได้ครับ มี ts ส่วนตัว อยู่ครับ... จะเอาก็ ขอใน steam หรือไม่ก็ใน mail ครับ

Hacker.nso@hotmail.com แอดมาได้เลยนะครับบบ..

ImportantGameReview
11th July 2011, 00:21
เล่นอยู่ครับ ทำรีวิว เกม
ID Steam nataspiration

sixlockdown
11th July 2011, 00:46
ลงชื่อหน่อยละกัน

id steam : theworldpgt

ผมมีแต่ถ้าเล่นออนไลน์ผมคงไม่ได้ไปแจมด้วยหรอก เพราะผมลง mod ไปเยอะเลย พอลงแล้วเล่นออนไลน์มันเล่นได้นิดๆ แล้วก็เด้งออก

Xunno Blash
12th July 2011, 19:31
ลงชื่อจร้า เล่น GTA IV อยู่ EFLC ลบไปแล้ว

Name Steam: Xunno Blash แอดมาได้จร้า

ชื่อ: ซันเหมือนกัน!!! *0*

kritthee99
26th October 2011, 19:33
ผมด้วยครับ แต่ยังไม่เล่นนะ ว่าจะซื้ออยู่
ไอดีสตีม kritthee99
ชื่อเล่น ปังปอนด์ maill namepond@Msn.com

kritthee99
6th November 2011, 20:31
ขุดๆๆๆๆ เล่นด้วยครับ ซื้อมาแล้ว
ID Steam : kritthee99
Mail : namepond@msn.com
Name GFWL : DioptricNeptune
ชื่อเล่น : ปังปอนด์
มาเล่นกันเยอะๆเลยครับ จะได้ไปถล่มฝรั่งกัน