PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Diablo 3 สนุกมั๊ยครับ??

sattawat1979
31st August 2013, 13:09
ผมไม่เคยเล่น Diablo ซักภาคเลย ตอนนี้อยากลองเล่น Diablo 3 ดู อยากถามเพื่อนๆว่าเกมมันสนุกมั๊ยครับ??

ตอนนี้ผมเห็นแผ่น XBOX360 ออกมาแล้ว ผมว่าไปซื้อมาเล่น เลยลองถามดูก่อน

ส่วนของ PC มันออกนานแล้ว แต่ไม่รู้ว่าตอนนี้เล่นก็อปได้รึยัง?? มี crack ออกมารึยัง?? :confused:

DeKidZapper
31st August 2013, 13:15
ผมลองเล่นตัวทดลองแล้วพอใช้ได้เลยครับแต่ผมว่าเกมสtorchlight 2 สนุกกว่าเล่นง่ายด้วย ความเห็นส่วนตัวผมน่ะ:rofl

shisaku
31st August 2013, 13:39
ถามว่าสนุกมั้ย ตอบจากคนที่ชอบ ก็คงตอบว่าสนุกครับ
ถ้าตอบจากคนไม่ชอบ ก็คงบอกว่าไม่สนุกครับ

ถ้าชอบ เกมแนว RPG แนวนี้ ก็คงจะชอบเป็นแน่แท้ครับ

แล้วถามว่ามี Crack ไหม .... เกมนี้มันเป็นเกมออนไลน์ครับ ไม่มี Crack แน่นอน

Patrenko
31st August 2013, 14:42
ว่าจะหามาเล่นเหมือนกันครับ เขาว่ามีออฟไลน์นะของ console แต่ออนไลรู้สึกต้องเสียรายเดือนด้วยมั้งครับ