PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครใช้ keyboard เล่น FIFA online 3 บ้างครับ เข้ามาร่วมคลับกันมั้ย

ryoshiki
31st August 2013, 22:41
ตามหัวข้อเลยครับ มีใครใช้คีย์บอร์ดเล่นมั่งมั้ย

เข้ามาร่วมคลับกับพวกผมได้นะ ชื่อคลับ LEGENDARYKEYBOARD

รวมพลคนใช้ คีย์บอร์ด

สมาชิกตอนนี้... Ryoshikisomwana หัวหน้าคลับ ความสามารถสมดุล เก่งเรื่องอ่านเกมและเซ็นต์บอล

WachinF รองหัวหน้า เน้นเลี้ยงและยิง อันตรายในกรอบเขตโทษ

kittawan จอมเลี้ยงประจำคลับ...แต่ส่วนใหญ่จะเลี้ยงไม่ผ่านนะ 555

inwk3yboard น้องใหม่ซิงๆ ยังอ่อนต่อโลก เลเวลยังน้อยแต่ฝีมือไม่ธรรมดา

มาร่วมคลับกันนะครับ อิอิ