PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีปัญหากับ origin ครับ

mewza
1st September 2013, 18:46
คือว่าผมไปแข่งเกมburnout paradiseมาที่งานTGS ผมชนะเลยได้เกมมาเป็นแบบ ultimate box อ้ะครับแต่คือว่าผมลงไปหลายครั้งจนหมดโควต้าแล้ว
เมื่อเร็วๆนี้ผมได้ซื้อชุด origin humble มามันแถม ultimate box มาด้วยเหมือนกัน ผมเลยอยากกลับไปเล่นและใส่โค้ดลงไปในoriginแต่มันไม่ขึ้นเป็นคีย์ของ humble อ้ะครับ คีย์ที่ยังอยู่ในorigin ยังเป็นคีย์ตัวที่ผมไปแข่งมา
และผมลองใส่คีย์ใหม่อีกครั้งมันได้บอกว่าคีย์นี้ถูกใช้งานไปแล้วอ้ะครับ
ผมสงสัยว่าoriginมันสามารถครอบครองเกมเดียวกันได้สองคีย์รึเปล่าครับ? :(