PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครไปดู The Conjuring มาบ้าง?เอ๋ยแชร์ประสบการน์กันเถอะ(ใครยังไม่ดูไม่ต้องเข้ามานะ เดี๋ยวมันอาจจะมีเนื้อหาสปอย)

iyoniyyon
1st September 2013, 18:56
ผมไปดูเรื่องนี้มาตอนที่ดูอยู่ในโรง ณ ตอนนั้น ตกใจนิดๆ แต่ไม่ค่อยกลัว(มี ญ ข้างๆ ><(ไม่ใช่แฟนนะเพื่อน) ก็เลยมีอาการฟินนเข้ามาแทรกสักนิด) แต่พอถึง
บ้านเท่านั้นละ ครับ นอนไม่หลับมันทั้งคืน เพราะเก็บไปคิด โดยเฉพาะฉากดึงขา เราเลยเก็บไปคิด ห่มผ้าห่มปิดขาสะเต็มที่ ร้อนครับนอนไม่หลับกันเลยทีเดียว เพราะแรงกดดัน และก็ตุ้กตาแอนนาเบล
นั้นก็ = = โครตหลอนกันเลยทีเดียว กว่าจะนอนหลับเต็มที่ ก็สัก 2 วัน 55555 เข้าใจผู้กำกับเข้าคงคิดหนังเรื่องนี้ ให้เราเก็บไปคิด คล้ายกับเรื่อง Final destination ที่ทำให้เราระแวง
*ของผมมีเท่านี้ละ ของพวกคุณละ ? อิอิ

:shutup:nea

maxkungg704
1st September 2013, 21:32
ส่วนตัวยังไม่ได้ดู แต่เห็นมีคนว่ามันหลอนมาก ไว้แผ่นออกค่อยซื้อเอาดีกว่า ไม่ชอบดูในโรงคนเยอะ + บางคนนิสัยเฮียมากเลยดูไม่สนุก