PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากถามคนใช้ครีมครับผม

ta123
3rd September 2013, 23:42
คือช่วงนี้ งานหนักที่ม.เยอะครับ ดูแลตัวเองน้อยจริงๆครับ

สิวขึ้นด้วยเซงมาก- -* นอนดึก

อยากจะถามครีม ที่ช่วยบำรุงผิวให้ขาวกับหน้าใส ที่ลดจุดด่างดำ

ผมเคยใช้ของเว็บ meedmoh กับ ของพวกแบรน์เนม แต่ปรากฏว่า ของแบรน์เนมไม่ใช่ว่าจะดีเสมอไป- -*

อย่างยี่ห่อดังอันหนึ่ง ผมหมดเยอะ3-4พัน บอกเลยละกัน ยูเซอรีนอะละ ไม่ได้ผลเลย รูขุมขนยังมียุเลย- -*

มีอันไหน ที่ใครใช้เห็นผล บอกต่อกันบ้างครับ

shisaku
3rd September 2013, 23:47
โฟมล้างหน้า Nivia กับครีม Nivia นี่ละครับ ธรรมดาๆ หน้าใสๆ ผมลองมาหมดทุกยี่ห้อแล้ว ผลลัพธ์ไม่สู้ของ Nivia ครับ ของเขาีดีจริงๆ

chaiya
4th September 2013, 00:37
ใช้โฟมล้างหน้า nvidia ครับ นี่ละครับ ธรรมดาๆ หน้าใสๆ ผมลองมาหมดทุกยี่ห้อแล้ว

krisana
4th September 2013, 01:01
ก็...ไม่นอนดึก เลี่ยงไปในที่มีฝุ่นเยอะ หรือถ้าจำเป็นต้องไป ก็ล้างหน้าด้วยน้ำเปล่า ดื่มน้ำให้ได้ปริมาณเพียงพอในแต่ละวัน อาบน้ำ ล้างหน้าทุกวันเช้าเย็นในตอนที่อาบน้ำ..เป็นประจำ
ต้องทำเป็นชีวิตจิตใจ ให้เป็นธรรมชาติ เป็นกิจวัตรนะครับ ไม่ใช่ว่าทำวันเดียวแล้วจะให้เป็นใสเลย หน้าเราต้องใช้เวลาขัดลอกผิว อ่อ ความเครียดก็มีผล...

panasaz
4th September 2013, 01:13
󾀎Pintoo Zuza󾀎

แอด line นี้ ครับ ...

เพียบเลย ...