PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมอยากได้แนวทางการสอบ Computer ครับ

[In]TerLight'z
4th September 2013, 18:11
พอดีวันที่ 7 กันยายนนี้ ผมจะไปสอบแข่งขันคอมพิวเตอร์ระดับ ม.ปลาย แต่เค้าไม่ได้บอกอะไรเลย ว่าจะออกแนวไหนผมเลย เดาใจไม่ถูก

โปรดช่วยชี้แนะหน่อยครับ ถ้ามีไรให้อ่านช่วยส่งลิ้งมาให้ผมก็ดีครับ ^^

ขอบคุณครับ

ta123
4th September 2013, 18:25
แนวไหนอ่า หรือครอบคุ้ม ผมไม่เข้าใจ กราฟฟิกซ์ โปรแกรมมิ่ง ความรู้ทั่วไป? อะไรกันแน่

Capathia
4th September 2013, 18:41
สอบแข่งไม่มีรายละเอียดอะไรเลยหรอครับ แล้วในนี้เขาจะรู้ไหมเนี่ย คอมฯมันกว้างนะครับ อาชีพด้านคอมก็กว้างเหมือนกัน

[In]TerLight'z
4th September 2013, 19:08
แนวไหนอ่า หรือครอบคุ้ม ผมไม่เข้าใจ กราฟฟิกซ์ โปรแกรมมิ่ง ความรู้ทั่วไป? อะไรกันแน่

เค้าบอกแค่ "แข่งขัน Computer Contest" แค่นี้อ่ะครับ = ="

สอบแข่งไม่มีรายละเอียดอะไรเลยหรอครับ แล้วในนี้เขาจะรู้ไหมเนี่ย คอมฯมันกว้างนะครับ อาชีพด้านคอมก็กว้างเหมือนกัน
เค้าไม่บอกอะไรเลย = ="