PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอคำแนะนำในการจีบหน่อยครับ

Agonlive
5th September 2013, 14:02
ผมจีบผู้หญิงคนนึงครับ คุยเล่นๆ(แบบว่าคุยเฟส บังเอิญเจอกัน) มาเกือบครึ่งปีแล้ว
แล้วมาคุยโทรศัพท์จริงๆจังๆ มา 2 เดือนละครับ ก่อนหน้านี้สักหน่อย ผมเลยขอคบ แต่เธอบอกว่า เร็วก่อนไป ผมเลยรอครับ
แล้วเมื่อวานผมเลยถามเธออีกครับ เธอบอกว่า เธอรู้สึกว่ายังไม่ดีพอจะคบกับผม :confused: (แต่เธอก็ไม่คุยกับผู้ชายคนอื่นนอกจากผมนะ)
เธอบอกว่า เธอไม่มีดีอะไรสักอย่างเลยนะ อะไรอย่างนั้น อย่างงี้บ้าง
ผมเลยขอคำปรึกษาทีครับ ผมจะจีบแบบไหนดี :)

corner1538
5th September 2013, 14:19
บอกไปเลยครับ อยู่กับผมนะไม่ต้องทำอะไรเลย แล้วผมก็จะไม่ทำอะไรเหมือนกัน

icesang2007
6th September 2013, 04:48
เอิ่มม เป็นผมตัดใจตั้งแต่เดือนแรก และ ฮ่าๆๆ

_Lucifer-
6th September 2013, 14:25
เค้าชอบคุณนะครับ ไม่งั้นเค้าไม่คุยกับคุณหรอกแต่เค้าพยายามเล่นตัวอยู่เท่านั้นเอง สู้ๆครับ

WindowsZero
6th September 2013, 14:46
รู้จักยังไม่ดี พอ ในความคิดผม อาจจะ รอให้ พร้อมกว่านี้

แต่อย่าลืม มันเป็นเรื่องของพวกคุณ 2 คน ที่จะแก้ปัญหาด้วยตัว เอง ไม่ใช่ ถามจากคนที่เคยผ่านมาก่อน เหตุการมันเกิดไม่เหมือนกันหรอกนะครับ