PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Saint Row 4 ขีดแดง

TAnwa1219
5th September 2013, 23:51
Saint Row 4 ขีดแดงที่ 3 ช่องอะ ขีดแดงที่พอขึ้นแล้วจะมีเอเลี่ยนมาอะครับ ของผมมันขึ้นค้าง 1 ขีดตลอดเลย พอหมดทีไร ไปวิ่งบนพื้นโลกก็ขึ้น1หลอดอีกแล้ว
ทำเควสรองบางเควสไม่ได้เลยอะครับ(เควสปลดล๊อคโรงรถ ต้อง hack แต่ก็โดนยิงอยู่เนื่องๆ) เวลาจะทำอะไรลำบากจริงๆ

ingkung
5th September 2013, 23:58
ต้องผ่านเควสหลัก CID ก่อนครับ

ที่ให้ทำลายความผิดปกติของ เครื่องกำเนิด งุงิ อะไรนั้น

แล้วจะเลิกมีการยิงกัน

ปล. จขกท ผ่านเควส กลุ่มเสื้อแดง กับ เสื้อเหลือง แล้วใช่หรือไม่ ... 55+

TAnwa1219
6th September 2013, 00:14
ต้องผ่านเควสหลัก CID ก่อนครับ

ที่ให้ทำลายความผิดปกติของ เครื่องกำเนิด งุงิ อะไรนั้น

แล้วจะเลิกมีการยิงกัน

ปล. จขกท ผ่านเควส กลุ่มเสื้อแดง กับ เสื้อเหลือง แล้วใช่หรือไม่ ... 55+

ยังเลยครับ เห็นเควสนั่นอยู่ แต่เลี่ยงๆไว้ กลัวจะเข้าเนื่้อเรื่องยาว แล้วเดี๋ยวไม่ทันเก็บเควสรอง
ขอบคุณมากนะครับ

BlackSwan
6th September 2013, 00:52
เควสรองส่วนใหญ่จะให้เก็บของ แล้วก็ได้ของไหม่ๆมา ถ้าไม่ซีเรียสในส่วนนี้ก็ทำเควสหลักไปเรื่อยๆ
เพราะผมก็ทำแต่เควสหลัก เควสรองทำบ้าง แต่ตอนนี้เล่นจบแล้ว เคลียร์เควสรองอย่างเดียว ฮ่าๆๆ

RlucksN
6th September 2013, 01:10
เคลียเควสรองให้หมดก่อนครับ มันมีผลกับฉากจบ

TAnwa1219
6th September 2013, 03:26
ผมก็กะว่าจะเคลียเควสรองก่อน เพราะเกมมันฮาดี เล่นเรื่อยๆไม่รีบจบ เพราะนิสัยส่วนตัวถ้าเล่นจบเนื้อเรื่องแล้วจะเบื่อ