PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง vip FILECONDO ครับ

akeprime1
7th September 2013, 19:28
พอดี เวบ ดาวน์โหลด ที่เป็น direct link ที่ผมเป็นสมาชิกได้ปิดตัวลง เลยอยากลอง FILECONDO ดูบ้าง แต่ไม่รู้มีอะไรให้โหลดบ้าง มีหนัง มีเพลง สารคดี อะไรพวกนี้ไหมครับ จะเข้าดูหน้าเวบก็ไม่ได้ ต้องสมัครก่อน เลยมาขอความรู้จากท่านที่เคยใช้งานแล้วน่ะครับ เพราะวันนี้เสียเงิน สมัครที่เวบๆหนื่งกากมาก ๆ ขนาด vip ยังต้องโหลดเป็นพาส ท่านใดเคยใช้งาน ผมขอคำชี้แนะด้วยครับ หรือ มีเวปอื่นแนะนำ ก็บอกมั่งนะครับ ขอบคุณทุกท่านเลยนะครับ

godog585858
7th September 2013, 19:56
FILECONDO ผมว่าก็ OK ดีน่ะครับผม เวลาโหลดเกมใหญ่ๆ สะดวกดีครับ โหลดเต็มสปีดเน็ตครับ ^ ^ ผมเติมแค่บางครั้งเองครับ เฉพาะโหลดเกมที่หายากๆ

NotenDott
7th September 2013, 20:09
duckload.us ครับมีหนัง HD 1080p 720p ให้เลือกโหลดมากมาย เขาจะแยกส่วนที่เป็น filecondo ออกมาให้ครับหนังอัพเดทตลอดจ้าอิอิเว็ปประจำผม:o

akeprime1
7th September 2013, 21:19
FILECONDO ผมว่าก็ OK ดีน่ะครับผม เวลาโหลดเกมใหญ่ๆ สะดวกดีครับ โหลดเต็มสปีดเน็ตครับ ^ ^ ผมเติมแค่บางครั้งเองครับ เฉพาะโหลดเกมที่หายากๆ ขอบคุณมากๆครับ

duckload.us ครับมีหนัง HD 1080p 720p ให้เลือกโหลดมากมาย เขาจะแยกส่วนที่เป็น filecondo ออกมาให้ครับหนังอัพเดทตลอดจ้าอิอิเว็ปประจำผม:o ขอบคุณมากๆครับ
เดี๋ยวพรุ่งนี้ขอลองดูครับ