PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Saint Row IV มีปัญหาตอนทำเควสครับ

TheWhiteCrow
8th September 2013, 18:00
คือผมกำลังทำเควสๆนึงอยู่ คือเควสที่ได้เล่นเป็นหุ่นยนต์แล้วต้องไปช่วย MATT แต่พอจะจบเควสที่มันตัดเป็นวีดีโอให้ดูมันก็จอดำไปนานแล้วสักพักก็ขึ้น Stop working เป็นตั้งแต่เช้าเลยครับลองปิดเครื่องเข้าใหม่เล่นใหม่ก็ไม่หาย ใครพอรู้วิธีแก้ หรือใครเป็นเหมือนผมมีมั่งไหมครับ คือถ้าไม่มีผมจะได้ลองลงเกมใหม่ ยังไงก็ขอความกรุณาด้วยนะครับ :(

nuks
8th September 2013, 18:08
ผมเป็นนะ T^T:mad3:answer:answer

rkikfvd
8th September 2013, 18:16
ผมก็ไม่เป็นนะ อืมมม ลองลบลงใหม่ หรือ ปิดโปรแกรมอะไรรึยังครับ ?

8th September 2013, 18:20
ผมก็ไม่เป็นนะ อืมมม ลองลบลงใหม่ หรือ ปิดโปรแกรมอะไรรึยังครับ ?

ปิดโปรแกรมที่ว่านี่ขอตัวอย่างหน่อยได้ไหมครับ ?

8th September 2013, 18:21
แล้วถ้าผมจะลบเกมพอจะรู้วิธีก็อปเซฟเกมของมันไว้ไหมครับ ?