PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเส้นทางไป ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี วิทยาเขตบางขุนเทียน

sornram
8th September 2013, 19:47
ผมอยู่ตราดครับ ต้องไปสอบที่ อาคาร A1 อาคารเทคโนโลยมีเดียและศิลป์ประยุกต์ มจธ. วิทยาเขตบางขุนเทียน
ใครพอจะแนะนำเส้นทางเดินทางได้บ้างครับ

ช่วยหน่อยนะครับ T-T

Zerg
8th September 2013, 19:59
ให้มาบางมด เขตทุ่งครุก่อนครับ แล้วเข้า ม. ไปนั่งรถตู้ของ ม. ไปเขตบางขุนเทียนครับ

sornram
8th September 2013, 20:07
ให้มาบางมด เขตทุ่งครุก่อนครับ แล้วเข้า ม. ไปนั่งรถตู้ของ ม. ไปเขตบางขุนเทียนครับ

เขตทุ่งครุ คือ เขตบางมดใช่ไหมครับ

Zerg
8th September 2013, 20:10
ใช่เเล้วครับ มา ม. หลักก่อน จะมีรถตู้พาไป บางขุนเทียน นั่งไปประมาณ 30 นาที (ไม่แน่ใจว่าเสียตังค์มั้ยนะ เพราะตอนนั้นไปเข้าค่าย นั่งไปตอนเช้าประจำ)

ปล. ถ้าจะไปเอง ยากครับ ทางเลี้ยวไป เลี้ยวมา ฮ่าๆๆๆ :heat

sornram
8th September 2013, 20:12
ใช่เเล้วครับ มา ม. หลักก่อน จะมีรถตู้พาไป บางขุนเทียน นั่งไปประมาณ 30 นาที (ไม่แน่ใจว่าเสียตังค์มั้ยนะ เพราะตอนนั้นไปเข้าค่าย นั่งไปตอนเช้าประจำ)

ปล. ถ้าจะไปเอง ยากครับ ทางเลี้ยวไป เลี้ยวมา ฮ่าๆๆๆ :heat

รถเที่ยวเช้าสุดนี่ ประมาณกี่โมงอ่ะครับ เพราะต้องสอบประมาณ 9 โมงครึ่ง

Zerg
8th September 2013, 20:24
เคยไปตอนนั้น 8 โมงอ่ะครับ น่าจะมีเช้ากว่านี้อยู่นะ ไม่แน่ใจว่าเช้าสุด ตี 5 หรือเปล่า ฮ่าๆๆ แต่ไป 8 โมง ก็ถึง 8 โมงครึ่ง เหลือ 30 นาทีเตรียมตัว ก็โอเคนะ ฮ่าๆ

sornram
8th September 2013, 21:12
เคยไปตอนนั้น 8 โมงอ่ะครับ น่าจะมีเช้ากว่านี้อยู่นะ ไม่แน่ใจว่าเช้าสุด ตี 5 หรือเปล่า ฮ่าๆๆ แต่ไป 8 โมง ก็ถึง 8 โมงครึ่ง เหลือ 30 นาทีเตรียมตัว ก็โอเคนะ ฮ่าๆ

ขอบคุณมากๆ ครับ T^T