PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหา Rome II เข้าเกมส์ไม่ได้ [ตอนแรกก็เล่นอยู่ดีดี]

ohana123
10th September 2013, 20:07
ปัญหา Rome II เข้าเกมส์ไม่ได้ ตอนแรกก็เล่นอยู่ดีดีครับทีนี้ผมพับจอมาคุยเฟส เผลอเตะปลั๊กคอมคอมดับ

พอเปิดมาอีกรอบ เข้าเกมส์ Rome II เท่านั้นแหละครับ ค้างหน้าแรกยาวเลย ลองออกมาดู มันหยุดทำงานไปเรียบร้อยแล้ว T^T

ลบลงใหม่ 2 รอบ แบบ blackbox แล้วก็โหลดแบบ Full มาลง 1 รอบ ไม่สำเร็จ ลองล้างไฟล์ขยะอะไรทั้งหมดแล้วก็ไม่ได้

ทำยังไงดีครับ เหมือนเดิมตลอด T^T

ขอบคุณครับ