PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยผมหน่อยนะครับ อยากให้เธอกลับมารักกันเหมือนเดิม

hmongenius
12th September 2013, 17:05
คือผมคบกับเพื่อนคนนึงในห้องครับ เธอเป็นคนที่อัธยาศัยดีมากๆ ชอบเล่นถึงเนื้อถึงตัวมากจนบางทีผมก็คิดว่าเกินไป คือในระหว่างที่คบกันเราก็ทะเลาะกันด้วยเรื่องพวกนี้มากอะครับ เพราะว่าผมรักเธอมากแล้วก็หวงมากจริงๆ ทะเลาะกันหลายครั้งมากๆแล้ววันนึงผมก็บอกเลิกเค้าไป แต่เค้าก็ไม่เลิก แล้วตอนนั้นจริงๆผมก็ไม่อยากเลิกหรอก ก็เลยไม่ได้เลิกกัน จนมาทะเลาะกันอีกครั้งนึงคราวนี้เธอบอกเลิกผมครับ ผมก็บอกไปว่าไม่เลิกเหมือนกัน เธอบอกว่าเหนื่อยมากเพราะเหตุผลที่คบกับผมเพราะผมเป็นคนคุยสนุก เฮฮา ไม่ซีเรียส เธอก็บอกว่าม.6แล้วต้องอ่านหนังสือ พ่อกับแม่ก็เป็นห่วงเธอมาก สรุปแล้วก็คือหลังจากเหตุการณ์นี้เราก็คบกันต่อแต่เธอไม่เหมือนเดิมอีกต่อไปแล้วอะครับ ผมพยายามง้อเธอมาได้อาทิตย์กว่าๆแล้วแต่เธอก็บอกว่ามันไม่เหมือนเดิมอีกต่อไปแล้ว ผมถามเธอว่าเรายังรักกันอยู่มั้ย? เธอบอกว่าก็รักแต่มันไม่เหมือนเดิม ผมต้องทำไงอย่างไรดีคับ ช่วยผมหน่อยผมรู้ว่าผมผิดเองที่หึงหวงมากเกินไป ผมควรทำยังไงดี

chattipong
12th September 2013, 17:16
ทำใจครับ ในเมือเป็นเเบบนี้ ไม่ช้าก็เร็ว เธอต้องไป เเน่