PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Splinter Cell Blacklist ซื้อแท้คุ้มไหม

Xelx
13th September 2013, 22:27
Splinter Cell Blacklist จะซื้อของแท้จากSteam อยู่ อยากถามว่ามันคุ้มไหม มีระบบstealthไหมชอบระบบนี้มาก แต่น่าเสียดายบนSteamไม่มีAcheivementให้เก็บ

satornarm
13th September 2013, 22:32
stealth เกมนี้ไม่มีสิแปลก 555 ซื้อผ่าน Steam ไงก็ต้องได้เล่นผ่าน Uplay อยู่ดี และใน Uplay ก็มี AP ให้เก็บอยู่ดีนั่นล่ะ

themaxzoom
13th September 2013, 22:38
คุ้มมากครับถ้าคุณชอบชี่รี่ย์นี้ ซื้อผ่าน steam ก็ต้องเล่นผ่าน uplay ยุดีเเละครับเเต่ steam ระบบดาวโหลดมันดีกว่าครับ Steamไม่มีAcheivement มันมีใน uplay ครับ Acheivement ผมก็มี สนุกมากเล่นไป 78 ชม.เเละ muti เค้านุกมาก ส่วนเรื่องstealth ใน talier มันก็มีบอกไม่ไช่หรอ ?? ว่ามี 3 เเบบ ให้เลือกเล่น ghost panther(stealth) เเละ assault