PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยครับ เรื่องงานที่ทำผ่านเน็ต

Aliensh
15th September 2013, 12:38
คือช่วงนี้ผมใช้เงินเยอะมาก ทั้ง กิน เที่ยว สมัครสอบ สมัครเรียน จะขอแต่พ่อแม่ก็เกรงใจเลยอยากจะหางานทำผ่านอินเตอร์เน็ตพอจะมีท่านใดให้รายละเอียดได้มั้งไหมครับ

(เเนะนำด้วยจะดีมาก )

senee
15th September 2013, 19:55
งานที่ทำแล้วได้เงินมาง่าย ๆ มันไม่มีหรอกครับ :( :( :(

sattawat1979
15th September 2013, 21:20
ช่วงนี้ผมก็ใช้เงินเยอะมากเหมือนกันครับ ตอนนี้กำลังต่อเติมบ้าน ห้องครัวและโรงรถ หมดไปเกือบ 2 แสนบาท = ='

ผมก็อยากหารายได้เสริมอยู่เหมือนกัน เงินมันหายากครับ ถ้าไม่ได้เกิดมาบนกองเงินกองทอง ก็ต้องทำงานเอาแรงกายแรงใจเข้าแลกกับเงินครับ

เป็นแบบนี้กันทุกคนแหละ

Aliensh
16th September 2013, 12:12
สงสัยต้องทำ Part Time ซะเเล้วสิ --"

qPaMAzAp
16th September 2013, 12:17
เป็นงานคีย์ข้อมูลคำไม่ได้ผ่านเน็ตนะครับ ตัวอย่างงานเช่นคีย์ข้อมูลลูกค้าที่ทำประกันเข้าระบบครับ app ละ 6บาทครับ ทำแถวอโศกตึกจัสมินครับ สนใจPM

Jeebpk100
17th September 2013, 05:01
งานที่ทำแล้วได้เงินมาง่าย ๆ มันไม่มีหรอกครับ :( :( :(

ช่ายเรยครับ ผมมีรุ่นน้องคนนึงที่ดูเหมือนเค้าจะทำงานกับพวกบริษัทขายตรงไรพวกเนี้ย
ซึ่งทุกวันผมก็จะเหนเค้าโพสแต่ข้อความประมาณว่า ชีวิตจะดียังไง,ไม่ต้องไปรอใคร,ไม่ต้องไปเปนลูกจ้าง,เดี๋ยวก็รับเงินแสน,เสียดายคนเราไม่เปิดใจรับ ประเภทเนี้ย ทุกวัน
ผมถามหน่อย ว่าคนรวยจริงเขาจะมานั่งโพสไรแบบนี้ไหม คนที่เค้ารวยจริงเค้าไม่มานั่งพูดพร่ำอะไรแบบนี้หรอก มันทำให้ผมคิดว่าเค้าก็แค่จะหาคนเพิ่ม
ถ้าเราจริงจังกับชีวิต ก็จะไม่มีวันอดอยากหรอกครับ