PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่อง Mod car gta iv

kritthee99
16th September 2011, 19:06
คือผมโหลด mod car ของ gta iv มาลงเรียบร้อยทุกอย่างแล้ว
แต่พอผมเข้าเกมไป รถที่เราลงไว้ มันจะอยู่ตรงไหน หาไม่เจอสักที
ผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ

96hp
16th September 2011, 23:12
เค้าไม่ให้ตั้งกระกระทู้ที่มีความเกี่ยวข้องกับทุกกรณี
ขอข้อมูลเพิ่มหน่อยครับ mod ของใคร ชื่อ mod ชื่ออะไร และโหลดมาจากเว็บ ใหน ขอข้อมูลด้วยครับ

boysakoa
17th September 2011, 00:51
ถ้าลง โดยใช้ Spark IV ต้องเช็คไฟล์หลัง ลงเสร็จด้วย ว่ามันติดหรือปล่าว ก็คือเปิดโปรแกรม แล้วดับเบิ้ลคลิกดูที่รายชื่อรถที่เราใส่ลงไปว่า รายละเอียดรถต่างๆมันเปลี่ยนปล่าว ถ้าเปลี่ยนก็โอเค

เข้าเกมส์แล้วหารถตามรายชื่อที่เปลี่ยนโลด ถ้าขี้เกียจหาก็ใช้ โปรเสกเอาเลย

แต่ถ้าลงแบบ Pack ที่มันเปลี่ยนรถทั้งเกมส์ก็ ก๊อบวางทับตัวเกมส์เลย มันจะเปลี่ยนรถทั้งเกมส์

kritthee99
17th September 2011, 09:10
ถ้าลง โดยใช้ Spark IV ต้องเช็คไฟล์หลัง ลงเสร็จด้วย ว่ามันติดหรือปล่าว ก็คือเปิดโปรแกรม แล้วดับเบิ้ลคลิกดูที่รายชื่อรถที่เราใส่ลงไปว่า รายละเอียดรถต่างๆมันเปลี่ยนปล่าว ถ้าเปลี่ยนก็โอเค

เข้าเกมส์แล้วหารถตามรายชื่อที่เปลี่ยนโลด ถ้าขี้เกียจหาก็ใช้ โปรเสกเอาเลย

แต่ถ้าลงแบบ Pack ที่มันเปลี่ยนรถทั้งเกมส์ก็ ก๊อบวางทับตัวเกมส์เลย มันจะเปลี่ยนรถทั้งเกมส์
แล้วถ้า trainer อะผมเห็นในคลิป มันเสกรถได้ มันชื่อ อะไรหรอครับ ในเว็บ gtainside จะมีไหม
ขี้เกียจหารถ เวลาจะเอาก็เรียกรถเลย

kritthee99
17th September 2011, 09:12
เค้าไม่ให้ตั้งกระกระทู้ที่มีความเกี่ยวข้องกับทุกกรณี
ขอข้อมูลเพิ่มหน่อยครับ mod ของใคร ชื่อ mod ชื่ออะไร และโหลดมาจากเว็บ ใหน ขอข้อมูลด้วยครับ
แต่ที่มผอ่าน เขาไม่ให้โพสต์กระทู้เกี่ยวกับการดาวน์โหลดไม่ใช่หรอครับ

96hp
19th September 2011, 13:30
คือว่าผมก็บอกเฉยๆ ไม่ได้หมายความว่าจะไม่ช่วย
ผมก็ถามอยู่ว่า ขอข้อมูลเพิ่มหน่อยครับ mod ของใคร ชื่อ mod ชื่ออะไร และโหลดมาจากเว็บ ใหน ขอข้อมูลด้วยครับ จะได้ช่วยได้ถูกครับ