PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากทราบว่าเธอมีใจให้เราหรือป่าว???

devilnae14
21st September 2013, 20:38
คืนเมื่อไม่กี่วันก่อนน่ะคับ รร. ของผมเป็นเจ้าบ้านที่เปิดจัดการแสดงละครแข่งขันภาษาอังกฤษ(สกิต) ห้องของผมเป็นโปรแกรมสอนภาษาอังกฤษ(English Program) เลยจำเป็นต้องจัดตัวแทนไปแข่งแสดงละครภาษาอังกฤษ แต่ก่อนวันแข่งคืนหนึ่ง ตอน 2 ทุ่มกว่าๆ เพื่อนที่เป็น ผญ ทักเฟสมาบอกว่า พรุ่งนี้ไปให้ กำลังใจหน่อย เธอต้องการกำลังใจ
ผมก้อไม่ได้ว่าอะไรเลยตอบตกลงก้อเธอ

พอถึงวันแข่งจิง กลุ่มแสดงละครของห้องผมได้แสดงตอนบ่ายน่ะคับ ผมก้อไปดูเธอแข่งจนเสด ได้ที่3ของระดับเขต ที่4 ของภาค

แล้วผมก้อถามเพื่อน ผช ในห้องว่า เธอ(คนที่ให้ผมไปให้กำลังใจเธอ) ได้ชวนพวกมุงไปให้กำลังใจมั๊ย เพื่อน ผช ก้อบอกว่าไม่มีใครชวนไปเลย

เย็นวันนั่นผมก้อกลับมาคิดว่า เอ๋ ทำไมเธอถึง ชวนเรา ผช คนเดียวไปให้กำลังใจ แล้ว ทำไมไม่ชวน คนอื่นไปให้กำลังใจด้วยล่ะ

อย่างนี้เธอมีใจให้เราหรือป่าวคับ??

darthpat
21st September 2013, 20:44
จัดเลยยยยยยย !!!!!!!!!!

darthpat
21st September 2013, 20:45
จัดเลยยยยยยยชัว !!!!!!!!!!

AsLan
21st September 2013, 20:47
จะจัดเลยหรอ ว่าแต่ท่าใหนดี

devilnae14
21st September 2013, 22:03
เอ่อคือ แน่ใจ น่ะ****!!