PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครใช้หูฟัง ps3 เล่น GTA V ได้มั่งครับ

CPERTT
22nd September 2013, 00:57
คือผมใช้เจ้า PULSE wireless stereo headset - Elite Edition เล่น GTAV แล้วเวลาเปิด โหมด Vss แล้วเสียงมันแปลกๆ อะครับอธิบายไม่ถูกเหมือนกันคล้ายๆเวลาฟังเพลงด้วยหูฟังแล้วได้ยินแต่เสียงดนตรีเสียงคนร้องไม่ออกอะครับลองกับเกมอื่น ไม่เป็นนะเป็นเกมนี้เกมเดียว

งงครับ ใครใช้แล้วเล่นได้ปกติบ้างแต่ถ้าปิด vss เสียงก็ปกตินะครับ พยายามหาข้อมูลทั้งเว็บไทยเว็บนอกยังไม่รู้สาเหตุเลย เพิ่งได้แผ่นมาวันนี้ก็เจอปัญหาเลยแหะ -*-