PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : TERA Online ถ้าไม่เติมสู้คนอืนเข้าไม่รึปล่าวครับ??

universalpt
22nd September 2013, 12:01
ตามหัวข้อเลยครับอยากเล่นแต่ กลัวว่าถ้าไม่เติมหนักๆก็จะสู้คนอื่นเขาไม่ได้ :sweat

notekamtear
22nd September 2013, 12:07
ไม่ต้องเติมก็สู้ได้คับแต่ต้องอดทนหน่อยคับ มันอยู่ที่ว่าเราเล่นบ่อยแค่ไหนคับ ถ้าลงดันบ่อยๆโอกาสดรอปของดีๆก็มีเยอะคับ

auditionko
22nd September 2013, 12:15
เล่น EU ป่ะครับผมว่าแค่เรื่องปิงก็เสียเปรียบละครับ ตัวที่ช้าอยู่แล้วอย่างดาบใหญ่ ****ช้าสุดๆจะหลบทีก็ดีเลย์

Spermz
22nd September 2013, 13:32
จ่ายเงินซื้อ VPN อย่างเดียวครับ นอกนั้นอาศัยเล่นบ่อยๆได้ครับ

ไร้ VPN อย่าหวังเลยครับ แค่เล่นธรรมดาก็ไม่สนุกแล้ว....

ไอ้ผมให้จ่ายปีละพันกว่าๆ ก็สู้ไม่ไหวละครับ ทุกวันนี้ VIP 9yin ยังเข้าเนื้อเลย เอิ๊กๆ