PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีปัญหาการโหลดไฟล์ครับ

chayanin01
10th July 2011, 11:21
คือว่าผมโหลดเกม The sim 3 7 in 1 credit:จำไม่ได้นะคับผมขออภัย เป็นของเว็บ PT หรือ PutLockerนะครับไฟล์ 10 gb กว่าๆ เน็ตผม 6 mb ของ TOT จะแจ้งปัญหาคือตอนแรกผมโหลดไฟล์ปกตินะครับใช้ IDM ช่วยเต็มสปีดปกติ แต่สักพักเน็ตที่ขึ้นจาก 600mb กว่าๆกลายมาเป็นเป็น 0 bytes ซึ่งผมโหลดได้ 95 เปอร์เซนต์(นานมาก)แล้วโหลดไม่ได้อีกซึ่งผมต้องโหลดใหม่และช่วงที่เป็น 0 bytes เป็นช่วงที่ผมเข้าเว็บ Jokergameth ไม่ได้ด้วย(ไม่รู้เกี่ยวไหม) และวันนี้ผมโหลดได้แค่ 45 เปอร์เซนต์ก็เป็น 0 bytes อีกและมันเป็นช่วงที่เข้าเว็บ Jokergame ไม่ได้อีกเช่นกัน สงสัยว่าเป็นเพราะอะไรหลอครับผม

montreepot
12th July 2011, 15:53
เป็นที่เน็ตครับ

ผมก็เคยเป็น

ทำใจ รอไปก่อนนะ