PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากให้สอน Hack Facebook กับ Email (มันจำเป็น)

gamepkt
25th September 2013, 15:05
คือมีคนเข้ามาเฟสแฟนผม แล้วเปลี่ยนรหัส ผมอยากแฮคมันแล้วกู้คืนอะครับ

แล้วก็แฮคอีเมลแฟน ที่ใช้สมัครเฟส เพราะแฟนจำรหัสไม่ได้เลย

ทั้งหมดคืออยากกู้รหัสคืนอะครับ ไม่ได้เอาไปสร้างความเสียหายให้ใคร

net0419010
25th September 2013, 15:06
Email มันมีนะกู้รหัสคืน ลองหาวิธีดู

jackiiez
25th September 2013, 15:15
ฟังดูตะ****ๆ

1. คนแฮค จะแฮคเอาเฟสบุ้คแฟนท่านไปทำมะเขืออัลไล รึแฟนท่านเป็นคนดัง อิอิ

2. ลืมพาสเวิร์ด กรอกอีเมลล์ เด่วเค้าก็ส่งรหัสเรามาให้ฮะ

3. เป็นผมถ้ามีคนมาแฮค เฟส เอาเวลาที่ไปศึกษาการแฮค ไปสมัครใหม่ ผมว่าน่าจะง่ายก่า หิหิ/เผ่น

Deathbringer
25th September 2013, 15:35
ไปเรียนเป็น hacker เลยครับ ตั้งใจเรียนด้วยนะ สักวันคงแฮคกลับมาได้ ขอให้โชคดี

**ถ้ามันทำได้ facebook มันคงเจ๋งไปแล้วหละ

เผ่นมั่ง lol

apollo01
25th September 2013, 15:41
แฮคเฟสนะเหรอ ง่ายๆคือ รู้ข้อมูลคนที่จะแฮกไว้เยอะ ไม่ว่าจะเมล เบอร์โทร พาสอาจจะคล้ายๆกับ ชื่ออีเมล พาสอาจเป็นชื่อจริง หรือเลขอะไรก็ตามแต่ รู้เยอะก็เข้ารหัสง่ายขึ้น

SCP
25th September 2013, 16:14
ตามลิ้งไปเลยครับ >>> Facebookhack (www.killerjo.net)

pkill1994
25th September 2013, 19:06
ตามลิ้งไปเลยครับ >>> Facebookhack (www.killerjo.net)

ไม่ทราบว่าคุณเล่นอะไรอ่ะครับ น้องผมเป็นโรคหัวใจมาเปิดดูกระทู้นี้ตอนนี้ ส่ง ร.พ. ไปแล้วครับ พ่อแม่รีบหามไปเมื่อครู่ใหญ่ๆ คือตอนที่เค้าล้มจากเก้าอี้พวกผมตกใจ พอส่ง ร.พ.ไป มาเห็นหน้าคอมที่ก่อนหน้านี้น้องเล่นอยู่ดีๆ ในหน้าคอมเปิด เกมที่คุณเอามาลงค้างไว้ แล้วก็หน้ากระทุ้ของคุณ
อยากบอกว่าจะเล่นอะไรคิดถึงคนอื่นด้วยนะครับไม่ใช่จะเอาแต่สนุก ตอนนี้น้องผมเพิ่งไปร.พ. กะพ่อและแม่ ไม่เป็นอันต้องทำงานพอดีทำอะไรคิดหน้าคิดหลังก่อนนะ และจำไว้เป็นอุทาหรณ์เลย
ถ้าร้องผมเป็นอะไรไปผมไม่ยอมแน่ๆ ผมแจ้งสาเหตุที่น้องผมโรคหัวใจกำเริบให้กับ ร.พ.ไปแล้ว เค้าก็บอกว่าเคยมีพวกที่แกล้งเอารูปผีที่จะโผล่ๆมาใน window เคยผู้ป่วยโรคหัวใจมีคนเข้า ร.พ.เพราะเคสนี้มา 3-4 คนแล้ว

พี่ชาย

Higashi
25th September 2013, 19:08
ไม่ทราบว่าคุณเล่นอะไรอ่ะครับ น้องผมเป็นโรคหัวใจมาเปิดดูกระทู้นี้ตอนนี้ ส่ง ร.พ. ไปแล้วครับ พ่อแม่รีบหามไปเมื่อครู่ใหญ่ๆ คือตอนที่เค้าล้มจากเก้าอี้พวกผมตกใจ พอส่ง ร.พ.ไป มาเห็นหน้าคอมที่ก่อนหน้านี้น้องเล่นอยู่ดีๆ ในหน้าคอมเปิด เกมที่คุณเอามาลงค้างไว้ แล้วก็หน้ากระทุ้ของคุณ
อยากบอกว่าจะเล่นอะไรคิดถึงคนอื่นด้วยนะครับไม่ใช่จะเอาแต่สนุก ตอนนี้น้องผมเพิ่งไปร.พ. กะพ่อและแม่ ไม่เป็นอันต้องทำงานพอดีทำอะไรคิดหน้าคิดหลังก่อนนะ และจำไว้เป็นอุทาหรณ์เลย
ถ้าร้องผมเป็นอะไรไปผมไม่ยอมแน่ๆ ผมแจ้งสาเหตุที่น้องผมโรคหัวใจกำเริบให้กับ ร.พ.ไปแล้ว เค้าก็บอกว่าเคยมีพวกที่แกล้งเอารูปผีที่จะโผล่ๆมาใน window เคยผู้ป่วยโรคหัวใจมีคนเข้า ร.พ.เพราะเคสนี้มา 3-4 คนแล้ว

พี่ชาย

ระวังดราม่าน้าาาาาาาาาาาาาาา 555

Real men cry
25th September 2013, 19:15
ถ้าเฟสสามารถแฮกกันได้ง่ายๆ คุคิดว่าจะมีใครเล่นมันอีกไหมครับ?

คิดได้สามแง่

1.แฟนคุณให้รหัสเพื่อน เพื่อนให้รหัสชายคนนี้
2.แฟนคุณกุเรื่องขึ้นมา (อันนี้ก็เกินปายย)
3.แฟนคุณคบชู้สู่ชาย ให้รหัสแก่ชายคนนั้น (อันนี้....) ///เผ่น

Deathbringer
25th September 2013, 19:15
ไอ้น้องคนนี้แมร่...สมควรโดนแล้ว รู้ว่าตัวเองเป็นโรคหัวใจยังกดลิ้ง มั่วซั่ว 5555

๛KID1412๛^__^
25th September 2013, 19:20
คุณฆ่าคนไป 1 คนแล้วครับ

Kellidev
25th September 2013, 19:32
ผมสอนให้ การจะแฮคคนอื่นเราต้องรู้พาสเวิร์ดของเค้าก่อนใช่มั้ยครับ(ล่วงรู้ข้อมูลที่ไม่ได้มีไว้สำหรับตนโดยมิชอบคุก2ปี)
แล้ววิธีนั้นก็หลายๆวิธีเช่นดักรับข้อมูลโดยโปรแกรมต่างๆ(ดักรับข้อมูลผู้อื่นโดยมิชอบ+คุก3ปี)
พอเข้าได้คุณคงต้องเปลี่ยนพาสกลับใช่มั้ย(เปลี่ยนแปลงข้อมูลผู้อื่น+คุก5ปี)

รวมๆก็คุกไม่เกิน 10 ปี อย่าเข้าใจผิดว่าคำว่า"มิชอบ"นี่ถ้าแฟนอนุญาติแล้วจะทำได้นะครับ
มิชอบที่ว่านั้นรวมถึงการเข้าถึงโดยวิธีอื่นที่ไม่ใช่วิธีที่ทาง facebook หรือ เว็บที่ให้บริการ email นั้นจัดไว้ให้

การกู้รหัสคืนนั้นมีวิธีอยู่ครับลองกดเข้าตรงลืมรหัสผ่านใส่ข้อมูลทุกอย่างที่ทางเว็บขอลงไป ถ้าเป็นเจ้าของจริงจะต้องรู้
ถ้าไม่รู้หรือจำไม่ได้ก็ไม่ต้องเสียเวลากู้คืนครับโดยเฉพาะ email ตัวนี้สำคัญหากจำอะไรไม่ได้เลยแปลว่าไม่ได้ใส่ใจจริงจัง
email นั้นสำคัญในการสมัครรับข้อมูลและบริการต่างๆในโลกออนไลน์ถ้าสมัครมางั้นๆลืมนั่นลืมนี่ก็ไม่ต้องเสียเวลากู้หรอกสมัครใหม่ไปเลย

satornarm
25th September 2013, 19:51

พี่ชาย
ขอเบอร์พ่อแม่คุณหน่อยครับพอดีจะโทรไปติดต่อแสดงความเสียใจน่ะ แล้วก็จะได้ไปเยี่ยมน้องคุณด้วยอยู่ โรงพญาบาล ไหน ตึกใหนห้องอะไร
หรือถ้าอยู่บ้านแล้วก็เอาที่อยู่มาครับเดียวไปหาถึงที่เลย ผมจะได้แนะนำอะไรหลาย ๆ อย่างเลย

Wanatsawin
25th September 2013, 19:53

ตอนแรกจะคลิกละ เอาเมาส์ไปชี้แค่นั้นแหละ แทบล่างขึ้นมาว่า killerjo จบครัล เกือบตกเก้าอี้

netgulood
25th September 2013, 19:54
คุณฆ่าคนไป 1 คนแล้วครับ

ถูกใจมากครับ