PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ได้ขอความกรุณาช่วยตามหา แผ่นbioshock infinite ให้ที่ครับมีร้านไหนแนะนำให้ไปดูไหมครับ

damkapee
26th September 2013, 03:08
เรื่องมีอยู่ว่า ผมซื้อ ไบโอช็อค ในสตรีมแบบรวม3ภาคมา แล้วผมก็นั่งๆ เล็ง เอาวะภาค อินฟินิดก่อนละกันในไทม์ไลน์เรื่องมันเกิดก่อนภาค1-2อยู่แล้วนิ
แล้วก็เห็นมีคนบอกว่า มันไม่จำเป็นต้องเล่นภาคหลักก่อนก็รู้เรื่อง ผมก็เลยเล่นภาคอินฟินนิด เล่นไปได้สักพักหลงไหนในความงามของเกมและหลงไหลในตัวอลิซาเบธด้วย
ผมก็เลยอยาก ให้ช่วยตามหาภาคนี้แบบกล่องให้หน่อยนะครับ พอดี อยากได้มาสะสมมากดูในเน็ต ปกหน้ากับปกหลังงามหยดเลย ร้านในเน็ตส่วนมากของหมดแล้ว
อ่าครับใครมีร้านไหนพอจะแนะนำให้ไปหาดูไหมครับ

ขอความกรุณาช่วยทีนะครับ ขอบพระคุณมากเลยนะครับ