PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่องห้อง clan warframe

familytar1
27th September 2013, 15:35
คือผมสร้างห้องพลังงาน clan ใน warframe คือผมอยากทำลายลง อยากทราบว่า ของจะได้คืนไหมหรือจะหายไปเลย

rockpooh
27th September 2013, 18:00
ของที่ว่ายังไงครับ ถ้าไอพวกของที่ต้องใช้คราฟ นั้นต้องหายไปอยู่แล่้ว
แต่ถ้าของประดับห้องนั้นจะหายไปเลยครับ

familytar1
27th September 2013, 20:15
ของที่ว่ายังไงครับ ถ้าไอพวกของที่ต้องใช้คราฟ นั้นต้องหายไปอยู่แล่้ว
แต่ถ้าของประดับห้องนั้นจะหายไปเลยครับ
ของที่คราฟครับเพราะผมอ่ายใต้คำจะได้คืนเป็นเงินหรือป่าวไม่แน่ใจ
แต่พอผมอ่านดีๆที่คุณบอกมันก็หายทุกอันเลยนิครับ