PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Live Stream ผ่าน Twitch แล้วแลค

kritthee99
27th September 2013, 16:08
คือผม Live Stream[ถ่ายทอดสด] ผ่าน Twitch แล้วพอให้เพื่อนมาดู มันแลคมาก แต่ตอนผมเล่นในเกมไม่มีอาการแลคเลย
แบบนี้ต้องแก้ยังไงครับ

phoenixaut
30th September 2013, 17:22
คือผม Live Stream[ถ่ายทอดสด] ผ่าน Twitch แล้วพอให้เพื่อนมาดู มันแลคมาก แต่ตอนผมเล่นในเกมไม่มีอาการแลคเลย
แบบนี้ต้องแก้ยังไงครับ
ส่วนนี้ต้องดูที่เน็ตเราด้วยครับว่าค่าอัพโหลดของเราเท่าไหร่แล้วฉายในคุณภาพเท่าไหร่แล้วอีกอย่างเชิฟเวอร์ของ Twitch อยู่ต่างประเทศครับแล้วก็ต้องดูเน็ตของเพื่อนด้วยถ้าจะสตรีมแนะนำให้สตรีมบนยูทูปปัญหาจะน้อยกว่าครับ