PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทำไมเฟสบุ้คมันจำรหัสครับ

ballba
28th September 2013, 04:35
คือวันนี้ผมไปบ้านเพื่อนตอนค่ำๆ ลอกอินเฟสปกติ ไม่ได้บันทึกหรือกดอะไร พอลอกอินออก

รหัสมันก็ค้างไว้เป็นสีเหลืองๆ ลองลบคุ้กกี้ประวัติอะไรออกหมดก็ไม่หาย

ทีนี้ตอนตี 3ผมแวะไปร้านเกมส์ เปิดเฟสบุ้ค รหัสเฟสคนอื่นค้างไว้เต็มเลยครับ

ผมลองลอกอินเข้าไป เป็นของผุ้ชายคนนึง

แน่นอนว่าถ้าผมคือเกรียนเนี่ย เฟสพวกนี้จบเห่แน่ๆ 555+

แต่ผมไม่ทำงั้น แต่ก็มีความเสรือกยุบ้างเลย :o แอบไปดูแชท แหม่ม่อสาวเต็มเลยครับ

บางคนขนาดเขามีลูกแล้วยังไปเอาเลย เบอร์ก็เต็มเฟส ซักพัก ผมก็โพสบอกให้เค้าระวัง

แล้วก็ออกครับ ผมเข้าไปโพสประมาณ 3-4คนได้ คืออยากรู้ทำไมมันจำรหัสไวั แล้วช่องเป็นสีเหลืองๆ

Imyour
28th September 2013, 05:17
เคยเจอเหมือนกันนะ ที่กรอบช่องใส่อีเมลพาสจะเป็นสีเหลือง แค่กดคลิกตรงช่องมันก็โผล่มาแล้วไม่ต้องพิมเลยเสจเกรียน5555
สิ่งแรกที่ทำคือโพสว่าเป็นเกย์เงี่ยนบลาๆๆ :)

FeelAlone
28th September 2013, 07:17
แต่ทำไมๆ ต้องจำ เมื่อเธอไม่คิดจริงใจ
ทำไมๆ ความรักที่เธอนั้นลืมต้องเก็บมาคิดฟูมฟาย
อะไรๆ ยังย้อนเข้ามา ทุกช่วงเวลา
นั้นยังไม่เคยจางหาย วันที่ฉันมีเธอ
ไม่ว่าเวลาจะนานเท่าไร ฉันลืมไม่ได้จริงๆ !!

FeelAlone
28th September 2013, 07:22
มันดีอยู่อย่าง คือถ้านายเป็นไอ้ คนที่ล๊อกอินค้าง แล้วคนอื่นมาเล่นต่อ ก็จะได้แบ่งปั่น สาว ๆ ให้คนอื่น และเปิดเผยตัวตนของนายให้สาว ๆ คนอื่นรู้ และโดนสวมรอย

ไปเล่นที่ ร้าน หา โปรแกรม Cleaner ลบ Cookies ไง แน่นอนไม่จำแน่นอน ลองหาดูใน หมวด software เอา โปรแกรมทำความสะอาด
ส่วนใหญ่ไฟล์ฟ๊อก ตอนล๊อก อิน ถ้าติ๊กตรงช่อง นั้น แล้วมันชอบจำ แล้ว ผมเคยลองน่ะ บ้างครั้งล๊อกอินออกแล้ว แต่พอกลับมาเล่นอีก มันดันล๊อกอินเข้าไปเอง เหมือนมันจำ cookies เกี่ยวกับ ID รหัสและเว็ป