PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีปัญหาเรื่อง IDM กับ Utorrent ครับ

M killswitch
2nd October 2013, 17:25
ลงโปรแกรม IDM แล้ว มันขึ้น Error ว่า " installation failed " ลบแล้วลงใหม่หลายรอบก็ไม่หาย ผมว่าคงเป็นที่คอมแต่ไม่รู้ต้องทำยังไง
ลองเอาโปรแกรมไปลงที่ร้านเนต patch เรียบร้อย โหลดได้ใช้งานได้ปกติ เซ็งมากเลยครับ :(

Utorrent พอจะโหลดตัวใหม่ๆเพิ่มมันก็ขึ้น " has crashed unable to generate crash dump " แล้วก็เด้งออก หรือบางทีอันที่โหลดตัวล่าสุดก็โหลดไม่ได้ซะงั้น จากที่เคยโหลดได้ทีและ 5-10 ไฟล์ ตอนนี้ไม่กล้าโหลดตัวใหม่ๆกลัวไฟล์ล่าสุดที่โหลดอยู่จะเสีย

ขอความกรุณาด้วยครับ ขอบคุณมากเน้อ :):heart:heart:heart:)

chikuva
2nd October 2013, 19:57
คิดว่าคงจะปฌนหน่วยความจำมีปัญหาแล้วล่ะครับ
ลองเช็ค HDD ก่อนครับ

M killswitch
2nd October 2013, 22:28
คิดว่าคงจะปฌนหน่วยความจำมีปัญหาแล้วล่ะครับ
ลองเช็ค HDD ก่อนครับ

ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวจะลองดูครับ