PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับเรื่องPAYPAL โดนดูดเงิน

mosounyoyo
2nd October 2013, 23:17
คือผมซื้อของทางebay แต่ซื้อไม่ได้เพราะร้านเค้าไม่รับบัตรเครดิตนอกโซนเค้าอะครับ

แต่ประเด็นคือผมกดเลขบัตรเครดิตอะไรแล้วเรียบร้อยก็กดยืนยันใช่ไหมครับ มันก็ขึ้นว่าผิดพลาด

แล้วทีนี้โทรสัพก็เตือนว่าหักยอด31.34บาท ผมก็กดไปอีกรอบ ผิดพลาดอีก โดนหักยอกอี31.34บาทเหมือนเดิมอะ

มีใครรู้มั้งครับว่าเปนเพราะอะ ถึงจะเงินไม่กี่บาทแต่ผมก็ไม่ค่อยจะมีอยู่แล้วอะครับ-.-

ปล.ตอนแรกผมไม่รู้ครับว่ามันไม่นับบัตรโซนเรา :help:help:help:help

nomkontwarn
2nd October 2013, 23:18
มันหักค่า ทำรายการในแต่ละครั้ง ครับ

mosounyoyo
2nd October 2013, 23:19
แง่ๆๆๆ แล้วเอาคืนไม่ได้หรอครับ มันไม่ยุติธรรมเลยอะ