PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับบบ เกมส์ในSTEAM หายไป

mosounyoyo
3rd October 2013, 23:52
พอดีเมื่อนานมาแล้ว เพื่อนผมฝากซื้อเกมSleeping Dog

แล้วมันไม่เอา ซึ้งผมเสียเงินฟรี -.-

เลยเอาไปขายแต่ก็ขายไม่ได้ เลยดองไว้เลย

ใน Inventory Steam อะครับ

ดองไว้เกือบครึ่งปี ปรากฏว่าวันนี้ผมไปดูมันหายไปจาก Inventory เรียบร้อยแล้วครับ

เสียดายมากๆ

ปล.ผมติดต่อ Steam Support ไม่เป็นอะครับ ช่วยผมได้ไหม :confused::confused:

Rotten_apple
4th October 2013, 13:26
อยู่ในinventoryไม่น่าหายนะครับ

satornarm
4th October 2013, 13:44
อืมบางครั้งมันบัคครับ ลองไปแถว ๆ ชุมชน ถ้ามันมีให้ Login ก็กดซะแต่ไม่ต้องทำไรเดียวมันเด้งกลับเอง
แล้วลองไปหน้าช่องเก็บของดูใหม่ครับ