PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [ถาม] State of decay [การเล่น] ช่วยหน่อยคับ

NotOFAlone
5th October 2013, 15:22
ตอนที่เราโดนซอมบี้มันจะกัดอ่ะคับเราต้องกดยังไง หรือแบบว่าตอนล้มอ่ะที่มันมีให้กด Y กับ X ปุ่ม XBOX อ่ะคับแค่ผมเล่นในคีย์บอร์ด อ่ะคับ ต้องกดยังไงอ่ะผมตายมา 3 ตัวละ

NotOFAlone
5th October 2013, 16:15
ช่วยหน่อยครับบบบบ

BlackSwan
5th October 2013, 16:22
ตอนล้มให้กด spacebar รัวๆเลยครับ มันจะลุกขึ้นเอง แล้วถ้าโดนซอมบี้กัดคอ ก็คล้ายๆกัน ให้คลิกขวารัวๆเลย กดให้ทัน ตอนนี้ผมไปเมืองไหม่ละ ตัวละครยังไม่ตายเลย นอกจากตายเอง

EGGz
5th October 2013, 16:24
กด Ctrl ครับ

NotOFAlone
5th October 2013, 17:05
ตอนล้มให้กด spacebar รัวๆเลยครับ มันจะลุกขึ้นเอง แล้วถ้าโดนซอมบี้กัดคอ ก็คล้ายๆกัน ให้คลิกขวารัวๆเลย กดให้ทัน ตอนนี้ผมไปเมืองไหม่ละ ตัวละครยังไม่ตายเลย นอกจากตายเอง

ขอบคุณมากครับ ^_^