PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามคนที่เล่นArma 2 DayZ คับ

gamehunter
8th October 2013, 11:56
คือถ้าตอนนี้ผมจะซื้อตัวเกมแท้มาเพื่อเล่นDayzมันยังคุ้มไหมอะคับจะมีเพื่อนเล่นเยอะไหมคือไปเห็นมาจากที่เขาแคสเกมน่าหนุกดี
แล้วDayzนี่คือโหมดฟรีใช่ไหมคับ

popza01
8th October 2013, 12:01
ถ้าชอบแนวนี้ก็ถือว่าคุ้มอยู่นะครับ mod dayz มันก็มีหลายตัวหลายแมพ เลือกเล่นได้ตามชอบ คนเล่นก็แล้วแต่เซิฟน่ะครับ มีตั้งแต่ไม่มีคนเลยยันเต็มเซิฟ

อีกอย่างถ้าจะรอตัวstandalone ซึ่งยังไม่แน่ชัดว่าจะออกวันไหน ซื้อมาเล่นรอผมว่าก็ไม่เสียหายนะครับ

godog585858
8th October 2013, 12:05
ช่ายครับๆ ซื้อมาเล่น เผื่อเบื่อ DayZ ก็สามารถเล่น A.C.E ได้น่ะครับ ^ ^

gamehunter
8th October 2013, 12:26
คับผมผมว่าจะซื้อเกมเย็นนี้อะคับคือถ้าโหลดเสร็จมีใครจะเล่นเป็นเพื่อนไหมอะคับคือหาเพื่อนเล่นแล้วก็สอนด้วยเลยเพราะผมไม่เคยเล่นเกมแนวนี้มาก่อนเลย
มีใครสนไหมอะคับ ถ้าสนใจทิ้งIDSTEAMไว้เลยคับเดียวผมจะแอดไปๆ

อ้อลืมถามผมซื้อ ARMA II: Combined Operations ตัวนี้อะคับมันไม่ต้องซื้ออะไรเพิ่มก็เล่นDayZได้เลยใช่ไหมอะคับ?

godog585858
8th October 2013, 16:20
คับผมผมว่าจะซื้อเกมเย็นนี้อะคับคือถ้าโหลดเสร็จมีใครจะเล่นเป็นเพื่อนไหมอะคับคือหาเพื่อนเล่นแล้วก็สอนด้วยเลยเพราะผมไม่เคยเล่นเกมแนวนี้มาก่อนเลย
มีใครสนไหมอะคับ ถ้าสนใจทิ้งIDSTEAMไว้เลยคับเดียวผมจะแอดไปๆ

อ้อลืมถามผมซื้อ ARMA II: Combined Operations ตัวนี้อะคับมันไม่ต้องซื้ออะไรเพิ่มก็เล่นDayZได้เลยใช่ไหมอะคับ?

ใช่ครับผม ไม่ต้องซื้อไรเพิ่มแล้วครับ ^ ^

ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เล่นเลยครับ นานๆจะเล่นทีครับ ^ ^ ไอดี Steam ผมอยู่ในลายเซ็นเลยครับ ^ ^