PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ว่าด้วยเรื่อง CRYSIS 3

MaFlaDek
11th October 2013, 13:03
FULLGAME - DIGITAL DELUXE กับ FULLGAME - RELOADED แตกต่างกันยังไงเหรอครับ

แล้วอีกเรื่องคือ ลงเกมส์แล้ว ให้ ลง UPDATE-1.3 INTERNAL-RELOADED เลย หรือ ลง UPDATE-1.1 INTERNAL-RELOADED ก่อนแล้งเรียงไปเรือยๆ
ส่วน CRACK ก็คงใช้ของ อัพเดทแหละนะ

headshot deluxe
11th October 2013, 13:18
อ่านไฟล์ .nfo (เปิดด้วย notepad) จะอยู่รวมใน zip ไฟล์ที่คุณโหลดมานั่นแหละ มันจะบอกว่าต้องการแครกก่อนๆ หรือเปล่าครับ แต่ละเกม แต่ละแครกไม่เหมือนกัน บางตัวก็ต้องลงตัวเก่าก่อน บางตัวไม่ต้อง

MaFlaDek
11th October 2013, 19:07
อ่านไฟล์ .nfo (เปิดด้วย notepad) จะอยู่รวมใน zip ไฟล์ที่คุณโหลดมานั่นแหละ มันจะบอกว่าต้องการแครกก่อนๆ หรือเปล่าครับ แต่ละเกม แต่ละแครกไม่เหมือนกัน บางตัวก็ต้องลงตัวเก่าก่อน บางตัวไม่ต้อง

CRYSIS 3 ผมลบไปหใดแล้วอ่ะครับไม่ทันได้ดูสักกำ
ช่วยบอกหน่อย CRYSIS 3 ต้องลง เรียงหรือ อันล่าสุดเลยครับ

FULLGAME - DIGITAL DELUXE กับ FULLGAME - RELOADED ต่างกันยังไงครับ

headshot deluxe
12th October 2013, 04:23
ผมหมายถึงมันอยู่ใน update นั่นแหละครับ ไฟล์ nfo มันจะมีมากับทุกตัวเลยครับ เป็นคำอธิบายสั้นๆ จากคนทำแครก
เกมนี้ผมไม่ได้โหลดของก็อบครับ ผมได้คีย์แท้มาจากเพื่อน เล่นจบไปแล้ว

thera0095
12th October 2013, 04:43
ฝากถามถึง crysis 1 หน่อยผมใช้ win 7 64bit
โหลดมา 3 4 ตัวแล้ว แครกก็แล้ว อัพเดท 1.2.1 ก็แล้ว จอดำตลอดยังไงก็เล่นไม่ได้ แอบเซ็งมากๆ

มีใครมีแครก64บิทที่เล่นได้มั่งมั้ย

cHolTOP
12th October 2013, 08:34
ฝากถามถึง crysis 1 หน่อยผมใช้ win 7 64bit
โหลดมา 3 4 ตัวแล้ว แครกก็แล้ว อัพเดท 1.2.1 ก็แล้ว จอดำตลอดยังไงก็เล่นไม่ได้ แอบเซ็งมากๆ

มีใครมีแครก64บิทที่เล่นได้มั่งมั้ย

ใน origin เล่นได้ปกตินะ :)