PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแนะนำเกมส์ออนไลน์FPS ทีครับ

gururan
13th October 2013, 16:03
ตามหัวข้อเรยครับ ขอบคุณครับ

vgfgff
13th October 2013, 18:52
เอาแบบที่ออนไลน์จริงๆนะครับ(ไม่ใช่ offline ที่ออนไลนืได้)

1.hero and general(เกมเพิ่งเปิดมี 2 ผ่่าย คือ อเมริกา และเยอรมัณ นวการเล่นเป็น fps แบบสุ่มห้องหรือจะเลือกห้องก็ได้ เกมส์จะสร้างห้องขึ้นเองตามจุดต่างๆของแผนที่โลกและผู้เล่นทั้ง 2 ฝ่ายก็จะเข้าไปเล่น หากฝ่ายใดชนะก็จะได้จุดนั้นเป็นของตนเอง เป็นแบบนี้ไปเรื่อยจนกว่่าจะถึงเมืองหลวงของอีกฝ่าย)

2.A.V.A(คงไม่ต้องอธิบายครับ 55+)

3.battlefield play4free
4.battlefield HEROES