PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : PS3 กล่องแดง ?

LEGACY
14th October 2013, 14:03
เมื่อกี้ไปรษณีย์พึ่งเอาแผ่นเกมที่สั่งเมื่อเดือนที่แล้วมาส่ง นานมว๊ากก เล่น PS3 มาไม่เคยรู้มันมีกล่องสีแดงด้วย เจอแต่สีขาวขุ่น
แล้วกล่องสีแดงมันมีอะไรพิเศษต่างจากกล่องสีขาวขุ่นหรือเปล่าาครับ

_SaBasTaiN_
14th October 2013, 14:09
มันเป็นรุ่ม Limited Edition ครับมีเเค่ 10 กล่องบนโลกใบนี้ ก่อนจะเสียชีวิตสตีฟจ็อบเขาคิดไว้ให้ Sony ครับเเล้วก็เอามาลงกล่อง PS3 ว่าเเต่ท่านไปหามาจากไหนอะอยากได้/เอามาแบ่งกันเล่นมั่งนะ

Kyonman
14th October 2013, 15:07
- -'' กล่องลด ต้นทุน ครับ ถ้าจะมีอะไร พิเศษ ก็คงเป็นพวก DLC บางตัวที่แถมมาให้

getter_killer
14th October 2013, 15:14
มันเป็นรุ่ม Limited Edition ครับมีเเค่ 10 กล่องบนโลกใบนี้ ก่อนจะเสียชีวิตสตีฟจ็อบเขาคิดไว้ให้ Sony ครับเเล้วก็เอามาลงกล่อง PS3 ว่าเเต่ท่านไปหามาจากไหนอะอยากได้/เอามาแบ่งกันเล่นมั่งนะ
เอื่มมมมมมมม :sweat

pluggioo
14th October 2013, 16:36
มันเป็นสินค้าล็อตใหม่อ่ะครับ เอาเกมดังๆ มาขายใหม่ ส่วนตัวชอบเก็บกล่องแบบธรรมดามากกว่า