PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามปัญหาเกี่ยวกับคอมนิดนึงครับผม ช่วยดูหน่อย

beambeam123
15th October 2013, 08:52
ผมจะแบ่งปัญหาเป็น 3 เรื่องนะครับ

:ask ตอนที่เล่นเกม DMC อยู่เวลาดูคัดซีนมันเล่น ต้องขยับเมาร์ตลอดเวลาเลยครับ ถ้าไม่ขยับเมาร์จะค้างไปเลย

:ask เวลาปิดหน้าจอครับ (แต่ไม่ได้ Shutdown เครื่อง) อุณหภูมิการ์ดจอ มันพุ่งไป 70 องศาเลยครับ คือเปิดโปรแกรมพื้นฐานไว้ แล้วปิดหน้าจอเฉยๆอ่ะครับ

:ask เวลาเปิดคลิปดูใน youtube หน้าจอมักจะดับไปซักพักแล้วก็ขึ้นว่า display dive stopped อ่ะครับ

รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ ผมไว้ใจกลุ่มนี้ที่สุดล่ะ :yes