PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Dead Island เล่นออนไลนมันเป็นยังไงหรอครับ

samekubpom
17th September 2011, 22:33
คือว่าผมอยากรู้ว่าเล่นออนไลน เค้าทำภารกิจ ดำเนิน เนื้อเรื่องปกติหรือป่าว
แล้วผมเพิ่งเล่นเอง มีสกิลให้อัพด้วยผมก็งง แล้วอาวุธมีซ่อมได้มั้ยครับ ช่วยที มันมาก ๆ
สกิลอัพอะไร ยังไง

berrygo60
17th September 2011, 22:50
ครับ เล่นออนไลน์โครตสนุก

เล่นคนเดียวไม่มันหลอก

แต่ตอนนี้ไม่ได้เล่นละเชฟเกมส์หาย

- -*

DeKidZapper
17th September 2011, 23:11
คือว่าผมอยากรู้ว่าเล่นออนไลน เค้าทำภารกิจ ดำเนิน เนื้อเรื่องปกติหรือป่าว
แล้วผมเพิ่งเล่นเอง มีสกิลให้อัพด้วยผมก็งง แล้วอาวุธมีซ่อมได้มั้ยครับ ช่วยที มันมาก ๆ
สกิลอัพอะไร ยังไงไม่ต่างจากคนเดียวหรอกครับแค่มันสนุกเฉยๆ