PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : X-box LT2.0แปลงแล้ว

lollipopbig
20th October 2013, 17:27
ผมซื้อx-boxมาได้ประมาณ4เดือนแล้วผมก็พึ้งมาศึกษาอ่ะครับว่าLT2.0เล่นออนไลน์ไม่ได้เลยจะให้ร้านJoke game อัฟให้แต่ผมซื้อx-boxที่big c อ้อมใหญ่ เขาบอกว่า แปลงแล้วแล้วก็สามารถต่อHDDเล่นได้เลย ท่าผมให้พี่ joke game ไปอัฟเป็น LT+3.0 จะสามารถเล่นออนไลน์ได้ไหมครับ
เกี่ยวทั้งเครื่องเลยไหมหรือเอาแค่ DVD drive ส่งไป:blush

bobjunior
22nd October 2013, 18:13
อยากรู้เหมือนกัน ใครก็ได้ ตอบหน่อยๆๆ

jiniroj
25th November 2013, 11:43
ผมก็ไปอัพ lt 3.0 ที่ร้าน jokergame ครับ รับรองออนไลน์ได้ครับ แต่แผ่นที่ใช้พี่เจ้าของร้านบอกต้องเป็นที่ write อย่างดีด้วยนะครับ
ของผมยกเครื่องไปที่ร้านเลยครับ