PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเคยส่งการ์ดจอเคลมประกันของ SYNNEX บ้างครับถามหน่อยครับ กังวลมากๆครับ

yuttipron
21st October 2013, 02:41
คือการ์ดจอผมเพิ่งจะเสียไป GTX 570 เเล้วกำลังจะส่งเคลมครับ
ใครเคยเอาของส่งเคลมบ้างครับ มันจะเป็นยังไงบ้างครับ ประกันใกล้หมดเเล้วด้วย
กังวลมากกลัวส่งของไม่ผ่านจังครับ ขอคนที่เคยส่งให้คำเเนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

NaNice
21st October 2013, 02:55
ผมเคยส่งเหมือนกันครับของAMD เค้าจะบอกว่า สินค้าตรวจสอบแล้วมีปัญหาที่อะไรประมาณนี้

ของผมเค้าบอก "สินค้าไม่มีปัญหาตรวจสอบแล้วปกติดี" ประมาณนี้ครับ

รอประมาณไหนผมจำไม่ได้ครับ

ปล. ผมได้ของคืนมา เอามาเสียบเล่นปกติดี :sweat งงเลยไอเราจะส่งไปทำไม

chai2520
21st October 2013, 03:04
แต่งหน้าศพก่อนเคลมทุกครั้งครับ