PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไม่มีสาระ นะครับ...(อาจมีนิดๆ) มีอะไรอยาก ระบายทุกเรื่อง.ห้าม มาม่านะ

Emo
21st October 2013, 17:10
เรื่อง ไม่รุ้บ่นๆไปเลื่อยๆ:o

เดี๋ยวนี้น้ำใจคนหายากมากเลย อีกอย่างไม่ค่อยมี มารยาท ไม่สนว่า ใครจะได้รับผลอะไรบ้าง

ส่วนรถอีก เกิน 7 ปี ก็หน้าปวดหัว.... รถเสียอีก..ปรับ อะไรกันเนี่ย....

กฎอะไรของบ้านเราเนี่ย.... เป็นไปทั่ว เลย

---------------------------------------------

ผมไม่ได้มา ทำให้ อะไรดูแย่ลง นะ ผมบ่นไปเลื่อยๆ NO ดราม่า (ห้ามกิน มาม่า)

เห็นกับตาเลยมาขอระบายหน่อย.. (ห้าม ระบายสีนะไม่เอามานไม่ดีๆๆๆ :o)