PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไว้อาลัยแด่ เอ็กซ์ จักรกฤษณ์

LEGACY
21st October 2013, 19:48
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=c03DF24lrpw
ถ้าผิดหมวดขออภัยด้วยครับ
ผมพึ่งจะมาติดตามพี่แกตอนที่เป็นข่าวกับครอบครัวอ่ะครับก็เริ่มดูผลงานๆเก่าๆของเค้าตามYoutubeแต่พอมารู้ข่าวว่าเค้าโดนยิงรู้สึกใจหายครับ
ไม่ได้เป็นญาติไมได้รู้จักอะไรกับเค้าทั้งนั้นแต่แค่ชอบส่วนตัวครับ ขอให้พี่ไปสบายครับ

Winters
21st October 2013, 19:53
สงสารเด็กที่ไม่รู้อีโหน่อีเหน่อะไรอยู่ๆต้องมากำพร้าพ่อ ขอให้จับคนร้ายได้โดยไวครับ และขอให้คนร้ายได้รับกรรมอย่างสาสมครับ

Mcarmy
21st October 2013, 20:13
ทำไมเค้าโดนยิงอ่ะ เค้าเป็นนักกีฬายิงปืนนี่นาแล้วเค้ามีปัญหาอะไรเหรอ

jjjena1234
21st October 2013, 20:22
ทำไมเค้าโดนยิงอ่ะ เค้าเป็นนักกีฬายิงปืนนี่นาแล้วเค้ามีปัญหาอะไรเหรอ

มีหลายด้านครับ
เขาทำอะไรไว้เยอะ
ยังเคยบอก ภรรยาเลย ว่าอย่าอยู่ในรถด้วยกัน มาอันตราย

kabukiput
21st October 2013, 20:35

จากที่ได้ยินมาก็เยอะครับ เคยมีเรื่องกับสมาคมของเค้า1 มีเรื่องกับญาติฝ่ายภรรยา2 แล้วก็อีกเยอะครับ เค้าเป็นคนตรงๆเลยมีเรื่องเยอะ แต่น่าเสียดายครับผม เคยดูหนังที่เค้าแสดง ปืนใหญ่จอมสลัดกับหมากเตะ เสียดายมาก

LEGACY
22nd October 2013, 23:18
ผมก็ไม่แน่ใจนะตอนแรกก็สงสัยภรรยาว่าเป็นคนจ้างมือปืนแต่ตำรวจก็สอบปากคำแล้วไม่มีพิรุธหลังๆมาเห็นว่าคงเป็นเรื่องเช่าพระอะไรประมาณนั้น
เห็นคลิปที่เค้าคุยกับลูกแล้วน้ำตาแถบไหลสงสารเด็กครับอยู่ๆก็มาเสียพ่อซะงั้น

BlackTheohm
23rd October 2013, 18:49
ใครฟะไอ่หมอนี้ -*-